बापरे! उद्धव ठाकरे घरी असताना कॉम्पलेक्समध्ये होता ८ फूट लांब अजगर, अन्…


हायलाइट्स:

  • उद्धव ठाकरे घरी असताना कॉम्पलेक्समध्ये होता ८ फूट लांब अजगर
  • अजगर पूर्णपणे निरोगी अवस्थेत
  • ठाण्यातील घोडबंदर परिसरातील जंगलात अजगराला सोडले

मुंबई : महाराष्ट्राची (Maharashtra) आर्थिक राजधानी मुंबई (Mumbai) येथे सोमवारी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे (CM Uddhav Thackrey) यांच्या घरासमोरील संकुलातून एका मोठ्या अजगराची सुटका करण्यात आली आहे. पकडलेल्या अजगराची (Python) लांबी ८ फूट असल्याची माहिती समोर येत आहे. साप पकडणाऱ्यांच्या पथकाने त्याची सुटका करून ठाण्यातील जंगलात सोडले. साप पकडणाऱ्या अतुल कांबळे नावाच्या व्यक्तीने दिलेल्या माहितीनुसार, ‘रमेश पाटील नावाच्या सुरक्षा रक्षकाने फोन करून अजगराची माहिती दिली. यानंतर पहाटे घटनास्थळी जाऊन अजगराची सुटका करण्यात आली.’

खरंतर, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अतुल कांबळे यांनी सांगितले की, अजगराची सुटका करण्यात असून ती मादी ड्रॅगन आहे. हा अजगरांच्या मिलनाचा हंगाम असल्याने आणि रात्रीच्या वेळी हवेत गारवा असल्याने साप इथं अंडी घालण्यासाठी किंवा भक्ष्य शोधण्यासाठी आला असावा. अरुंद भागात अजगर अडकल्याने या कारवाईसाठी तीन सर्प पकडणाऱ्यांची गरज होती. अजगर पूर्णपणे निरोगी अवस्थेत असल्याचे त्यांनी सांगितले.

पुण्यात मॉर्निंग वॉक करणाऱ्या नागरिकांवर बिबट्याचा हल्ला; गालावर, पायावर मारले पंजे
ठाण्यातील घोडबंदर परिसरातील जंगलात अजगराला सोडले

अजगराची माहिती परिसरात आगीसारखी वेगाने पसरली. यानंतर परिसरात लोकांचीही गर्दी पाहायला मिळाली. तर दुसरीकडे संकुलात अजगर खाली फसला होता. त्यामुळे तो कसाबसा बचावला. ठाणे प्रादेशिक केंद्राच्या आरोग्य दवाखान्यात त्याची तपासणी करून नंतर ठाण्यातील घोडबंदर परिसरातील जंगलात सोडण्यात आल्याचे कांबळे यांनी सांगितले.

समीर वानखेडेंनी स्वत:चं जात प्रमाणपत्र प्रसिद्ध करावं, नाहीतर… नवाब मलिक यांचं आव्हानSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: