Home Loan: ‘ही’ सरकारी बँक गृहकर्जावर देतेय बंपर ऑफर; जाणून घ्या सविस्तर


मुंबई :पंजाब नॅशनल बँक (PNB) या सणासुदीच्या हंगामात गृहकर्जावर आकर्षक ऑफर देत आहे. जर तुम्ही घर खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्ही पीएनबी ऑफरचा लाभ घेऊ शकता. पंजाब नॅशनल बँकेने ट्विट करून गृहकर्ज ऑफरची माहिती दिली आहे. पीएनबी ६.६० टक्के व्याज दराने गृहकर्ज देत आहे. त्याच वेळी, कोणत्याही प्रकारच्या चौकशीसाठी आणि अधिक माहितीसाठी, बँकेचे ग्राहक पीएनबीच्या अधिकृत वेबसाइट pnbindia.in वर लॉग इन करू शकतात.

पीएनबीने आपल्या ट्विटमध्ये म्हटले आहे की, आजच आकर्षक व्याज दर मिळवा. अधिक माहितीसाठी भेट द्या – tinyurl.com/y3pst8k4. पीएनबी होम लोनचे अनेक फायदे आहेत. त्याचा व्याजदर ६.६० टक्क्यांपासून सुरू होत आहे.

दस्तऐवजीकरण (डॉक्युमेंटेशन) शुल्क आणि अग्रिम प्रक्रिया शुल्कावर (अपफ्रंट प्रोसेसिंग फी) १०० टक्के सूट दिली जात आहे. लोकांसाठी गृहनिर्माण वित्त योजना- पीएनबी मॅक्स-सेव्हर (PNB Max-Saver). सरकारी कर्मचाऱ्यांसाठी पीएनबी प्राइड हाऊसिंग लोन, सामान्य नागरिकांसाठी गृहकर्ज आणि पीएनबी जनरल- नेक्स्ट हाऊसिंग फायनान्स योजना.

SGB 2021: गुंतवणूकदारांना सुवर्णरोखे खरेदीची ‘सुरक्षित’ संधी
महागड्या खाद्यतेलापासून मिळणार दिलासा; गृहिणींची दिवाळी गोड होणार
पीएनबी गृहकर्जासाठी ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी, ग्राहकांना पीएनबीच्या अधिकृत वेबसाइट pnbindia.in वर लॉग इन करणे आवश्यक आहे. त्यानंतर ‘कर्ज’ (लोन) पर्याय निवडावा लागेल, त्यानंतर त्यांना ‘गृहनिर्माण कर्ज’ (हायसिंग लोन) पर्याय निवडावा लागेल.

‘गृहकर्जासाठी ऑनलाईन अर्ज’ (Apply online for housing Loan) हा पर्याय निवडू शकता. त्यानंतर तुम्हाला ‘हाउसिंग लोन न्यू अॅप्लिकेशन’ (Housing Loan new Application) निवडावे लागेल. ओटीपी पडताळणीच्या पुढील टप्प्यासाठी, अर्जदाराला पहिले नाव आणि मोबाईल नंबर टाकावा लागेल आणि ‘जनरेट ओटीपी’ वर क्लिक करावे लागेल. अधिक तपशीलांसाठी ग्राहक पीएनबीच्या अधिकृत वेबसाइटवर लॉग इन करू शकतात.

Fuel Price: कच्च्या तेलाच्या किमती या आठवड्यात पहिल्यांदाच घसरल्या; पेट्रोल-डिझेलवर परिणाम होणार?
Cryptocurrency: क्रिप्टोकरन्सीमध्ये पैसे गुंतवण्याचा विचार करताय; जोखीम आणि फायद्यांबद्दल जाणून घ्याSource link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: