NCP vs Congress: महाविकास आघाडीत फोडाफोडी!; बीडमधील काँग्रेसचा बडा नेता राष्ट्रवादीत


हायलाइट्स:

  • बीड जिल्ह्यात काँग्रेसला राष्ट्रवादीचा धक्का.
  • अंबाजोगाईतील नेते राजकिशोर मोदी राष्ट्रवादीत.
  • अजित पवार यांनी केले महत्त्वाचे विधान.

मुंबई:बीड जिल्ह्यात राष्ट्रवादीने काँग्रेसला मोठा धक्का दिला आहे. बीडमधील काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते व अंबाजोगाई नगरपरिषदेचे नगराध्यक्ष राजकिशोर (पापा) मोदी यांनी आज राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षात प्रवेश केला. उपमुख्यमंत्री अजित पवार आणि प्रदेशाध्यक्ष जयंत पाटील यांनी पापा मोदी यांचे राष्ट्रवादीत स्वागत केले. पापा मोदी यांच्यामुळे बीड जिल्ह्यातील राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाची ताकद वाढणार असून अंबाजोगाई नगर पालिकेसह केज विधानसभेतही पक्ष एकहाती विजय मिळवेल, असा विश्वास यावेळी अजित पवार यांनी व्यक्त केला. ( Beed Congress Leader Papa Modi Joins NCP )

वाचा: राज्य महिला आयोगाच्या अध्यक्षपदी रुपाली चाकणकर; ‘हे’ असेल आव्हान

राजकिशोर मोदी यांच्यासह त्यांचे अनेक सहकारी व पदाधिकारी तसेच औरंगाबाद जिल्ह्यातील पैठण तालुक्यातील मनसेचे जिल्हा परिषद सदस्य विजय चव्हाण व त्यांच्या सहकाऱ्यांनी आज मुंबई येथील राष्ट्रवादी प्रदेश कार्यालयात झालेल्या कार्यक्रमात जाहीरपणे राष्ट्रवादीत प्रवेश केला. यावेळी सामाजिक न्यायमंत्री धनंजय मुंडे, राज्यमंत्री संजय बनसोडे हे उपस्थित होते. उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी पुष्पगुच्छ देऊन सर्वांचे पक्षात स्वागत केले.

वाचा: ‘समीर वानखेडेंची नोकरी घालवणार, त्यांना तुरुंगात टाकल्याशिवाय थांबणार नाही’

राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाने नेहमीच सर्वसामान्य कार्यकर्त्याला न्याय दिला आहे. आज नव्याने पक्षप्रवेश झालेले पापा मोदी व त्यांच्या सहकाऱ्यांची विचारसरणी देखील समान आहे. त्यामुळे पक्षाच्या वाईट काळात सोबत राहिलेल्या जुन्या कार्यकर्त्यांवर कोणताही अन्याय होऊ न देता, जुने व नवे अशा सर्वांनाच सोबत घेऊन जिल्ह्यात एकजुटीने पक्षावाढीसाठी काम करू, असे आवाहन धनंजय मुंडे यांनी यावेळी केले. कार्यक्रमाला पक्षाचे आमदार सतीश चव्हाण, संजय दौंड, संदीप क्षीरसागर, बाळासाहेब आजबे, प्रदेश सरचिटणीस बसवराज पाटील, माजी आमदार पृथ्वीराज साठे,सय्यद सलीम, राजेंद्र जगताप, बीड जिल्हाध्यक्ष बजरंग सोनवणे, औरंगाबाद जिल्हाध्यक्ष कैलास पाटील, युवक प्रदेशाध्यक्ष महेबूब शेख उपस्थित होते.

वाचा: संजय राऊतांचं थेट सोमय्यांना पत्र!; ५०० कोटींच्या घोटाळ्याचे पुरावे दिले आणि…Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: