महावितरणच्या अधिकाऱ्याला सुनावलं, आज मार्ग निघाला, व्हायरल शेतकऱ्याला अखेर कनेक्शन मिळालं


सांगली : सोशल मीडियाची ताकद पुन्हा एकदा दिसून आली आहे. काल सांगली जिल्ह्यातील एका शेतकऱ्याचा आणि महावितरणच्या अधिकाऱ्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता. वीजचोरी संदर्भात पाहणी करण्यासाठी आलेल्या महावितरणच्या अधिकाऱ्याकडे वीज जोडणीची समस्या शेतकरी मांडत होते. शेतकरी आणि अधिकाऱ्यांचा इंग्रजीमधील संवाद सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता. आज त्या शेतकऱ्याला महावितरणकडून वीज जोडणी देण्यात आली आहे. शेतकरी येताळा चव्हाण यांनी महावितरणाच्या अधिकाऱ्यांचे आभार मानले आहेत.

सांगली जिल्ह्यातील आटपाडी तालुक्यातील यपावाडी गावच्या येताळा चव्हाण या वयस्कर शेतकऱ्याने वीज चोरी पकडण्यासाठी आलेल्या अधिकाऱ्यां सोबतच इंग्रजी भाषेत संवाद साधत आपली कैफियत मांडली होती. या वयस्कर शेतकऱ्यास अखेर न्याय मिळाला आहे. महावितरणच्या अधिकाऱ्यांनी त्यांची तात्काळ विजेची जोडणी करून देत शेतकरी येताळा चव्हाण यांच्या भावनेला साद घातली आहे. याबद्दल चव्हाण यांनी महावितरणचे अधिकारी पवार आणि बालटे यांचं अभिनंदन केलं आहे.

रोहित शर्मासारखा कोणीच नाही, फलंदाज धारातीर्थी पडत असताना एकमेव गोष्टीमुळे ठरला यशस्वी

आटपाडी तालुक्यामध्ये महावितरणच्यावतीने वीज चोरीला आळा घालण्यासाठी वीज चोरी पथकाची नियुक्ती केली आहे. या पथकांच्या माध्यमातून शेतीच्या विद्युत पंपासाठी वीज चोरी होण्याचे प्रमाण वाढले असल्याचे पथकाच्या निदर्शनास आले होते. वीज चोरी पकडण्यासाठी यमाजी पाटलांची वाडी याठिकाणी पथक गेले होते. यावेळी सहायक अभियंता सुनील पवार यांना वयस्कर शेतकरी येताळा चव्हाण यांनी विद्युत पंपासाठी वीज चोरी केल्याचे निदर्शनास आले.

अधिकाऱ्यांनी त्यांना त्यांचे सर्व साहित्य जप्त करत असल्याचे सांगितले. यावेळी शेतकरी चव्हाण यांनी अधिकाऱ्यांशी चक्क इंग्रजी मधून बोलण्याचा प्रयत्न केला. यावेळी त्यांनी तुम्ही कायदेशीर कारवाई करा मला काही अडचण नाही. माझे वकील तुम्हाला त्याचे उत्तर देतील, असे सांगतच जागेवरच वीज कनेक्शन देण्याची मागाणी केली. त्यांचे हे इंग्रजीतील संभाषण सोशल मीडियीवर व्हायरल झाले होते.

Chinchwad bypoll: राष्ट्रवादी काँग्रेसचं टेन्शन दूर करण्यासाठी उद्धव ठाकरे सक्रिय, राहुल कलाटेंना धाडला संदेश

सांगलीच्या आटपाडी तालुक्यातील यपावाडी गावातील आणि महावितरणच्या कर्मचाऱ्यांशी इंग्रजीत संवाद साधणारे शेतकरी येताळा चव्हाण यांचे शेतीपंपाचे वीज कनेक्शन आज महावितरणकडून जोडून देण्यात आले आहे. वीज तोडणीसाठी आलेल्या अधिकाऱ्यांशी शेतकरी येताळा चव्हाण यांनी वीज जोडणी बाबतची व्यथा इंग्रजीत बोलून मांडली होती.

लाबुशेनचा अहंकार मोडत अश्विनने नजरेनेच जमिनीवर आणले, Videoमध्ये पाहा नेमकं घडलं तरी काय
वृद्ध शेतकरी चव्हाण यांचा इंग्रजी संवादाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल झाला होता. रातोरात सोशल मीडियावर चव्हाण यांच्या व्हिडिओचा बोलबाला झाला,यावरून महावितरण कंपनीला ट्रोल देखील करण्यात आले होते. अखेर महावितरण कंपनीकडून चव्हाण यांची वीज कनेक्शन जोडण्यात आले आहे,त्याच बरोबर त्यांचा सत्कार देखील वीज वितरण कर्मचाऱ्यांनी केला आहे.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: