धक्कादायक! महिला वकिलाचा नंबर ‘कॉलगर्ल’ ग्रुपवर केला व्हायरल; नंतर घडलं भयंकर


औरंगाबाद : औरंगाबादमध्ये एक धक्कादायक प्रकार समोर आला असून, ‘कॉलगर्ल’ अशा अश्लिल ग्रुपवर एका महिला वकिलाचा मोबाईल क्रमांक टाकून तो व्हायरल केल्याची घटना समोर आली आहे. विशेष म्हणजे या माथेफिरुच्या औरंगाबाद शहर हद्दीतील पुंडलिकनगर पोलिसांनी मुसक्या आवळल्या आहे. पोलिसांनी या आरोपीला थेट उस्मानबाद जिह्यातून अटक केली असून मिनाज अकील शेख ( २१, रा. चिंचपूर बु. ता. परंडा) असे आरोपीचे नाव आहे.

रुग्णवाढ; मात्र दवाखान्यांवर ताण नाही, सौम्य लक्षणं असल्यामुळे घरीच उपचार
२४ वर्षीय महिला वकिलाने पोलिसात दिलेल्या तक्रारीनुसार, ५ डिसेंबर २०२१ रोजी त्यांना, कॉलगर्ल अशा नावाच्या अश्लिल ग्रुपवर त्यांचा क्रमांक जोडल्याची माहिती काही तरुणांनी दिली. याविषयीचा स्क्रीनशॉटही त्यांना पाठविला. त्यानंतर सायंकाळी एका मुलीने संपर्क साधत, महिला वकिलांना, त्यांचा मोबाईल क्रमांक सदर ग्रुपला चुकून जोडल्याची तिने माहिती दिली. त्यानंतर दुसऱ्या दिवशी महिला वकिलाने सायबर पोलीस ठाण्यात संबंधित मोबाईल धारकाविरोधात तक्रार दिली.
Weather Alert : ‘या’ जिल्ह्यात सकाळपासूनच मुसळधार पावसाला सुरुवात, बळीराजाची चिंता वाढली
यानंतर याप्रकरणी आरोपीविरोधात पुंडलिकनगर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला. पोलिसांनी सदर नंबरची डीटेल्स काढत मिनाज शेख याला उस्मानाबाद जिल्ह्यातून अटक केली. त्यानंतर आरोपीला न्यायालयात हजर केले असता, १० जानेवारीपर्यंत पोलीस कोठडीत ठेवण्याचे आदेश प्रथमवर्ग न्यायदंडाधिकारी ए. जे. पाटील यांनी दिले. पोलिसांनी आरोपीकडून गुन्ह्यात वापरलेला मोबाईल जप्त केला आहे. तर सीमकार्ड तोडल्याची त्याने कबुली दिली.

करोना आणि ओमिक्रॉन वाढू लागल्याने ‘या’ वनस्पतीची मागणी वाढली, वाचा काय आहे फायदे?Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *