पेट्रोल-डिझेल ; जाणून घ्या आजचा तुमच्या शहरातील इंधन दर


हायलाइट्स:

  • पेट्रोलियम कंपन्यांनी आज शुक्रवारी पेट्रोल आणि डिझेल दरात कोणतंही बदल केले नाही.
  • कंपन्यांनी सलग १५ व्या दिवशी इंधन दर स्थिर ठेवले आहेत.
  • या निर्णयाने तूर्त ग्राहकांना दिलासा मिळाला आहे.

मुंबई : पेट्रोलियम कंपन्यांनी आज शुक्रवारी पेट्रोल आणि डिझेल दरात कोणतंही बदल केले नाही. कंपन्यांनी सलग १५ व्या दिवशी इंधन दर स्थिर ठेवले आहेत. त्यामुळे तूर्त ग्राहकांना दिलासा मिळाला आहे.

वित्तीय सेवा क्षेत्रात गुंतवणूक संधी; आयटीआय बँंकिंग अॅंड फायनान्शिअल सर्व्हिसेस फंड खुला
आज मुंबईत एक लीटर पेट्रोलचा भाव १०९.९८ रुपयांवर स्थिर आहे. दिल्लीत पेट्रोल १०३.९७ रुपये आहे. चेन्नईत पेट्रोलचा भाव १०१.४० रुपये आहे. कोलकात्यात एक लीटर पेट्रोल १०४.६७ रुपयांवर स्थिर आहे. मुंबईत एक लीटर डिझेलचा भाव ९४.१४ रुपये आहे. दिल्लीत डिझेल ८६.६७ रुपये इतके आहे. चेन्नईत आज डिझेलचा भाव प्रती लीटर ९१.४३ रुपये असून कोलकात्यात डिझेलचा भाव ८९.७९ रुपये आहे.

घोर निराशा! ‘त्या’ एका गोष्टीने गुंतवणूकदारांचा घात झाला अन् ‘पेटीएम’चा शेअर गडगडला
केंद्र सरकारच्या शुल्क कपातीपूर्वी २७ दिवस झालेल्या सलग दरवाढीने पेट्रोल ८.१५ रुपयांनी महागले होते. ३० दिवस झालेल्या दरवाढीने डिझेलचा भाव ९.४५ रुपयांनी वाढला होता. नुकताच पंजाब सरकारने पेट्रोलवरील मूल्यवर्धित करात १६.०२ रुपये आणि डिझेलवरील शुल्कात १९.६१ रुपये कपात केली होती.

प्लॅस्टिकपासून बनवतो शूज ; आनंद महिंद्रांना या २३ वर्षीय तरुणाची भुरळ, केलं कौतुक
कच्च्या तेलाचा भावात घसरण कायम आहे. जागतिक कमॉडिटी बाजारात ब्रेंट क्रूडचा भाव १.४६ डाॅलरने कमी झाला आणि प्रती बॅरल ८१. ०५ डॉलर इतका झाला. डब्ल्यूटीआय क्रूडचा भाव २.४० डाॅलरने कमी झाला आणि तो ७८.७६ डॉलर प्रती बॅरल झाला.Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: