समीर वानखेडेंनी स्वत: केली होती आर्यन खानच्या केसमधून बाहेर पडण्याची मागणी?


मुंबई : नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोचे (NCB) झोनल डायरेक्टर समीर वानखेडे यांची मुंबईच्या क्रूझवर पकडलेल्या ड्रग्ज प्रकरणातून (Cruise Drugs Case)हकालपट्टी करण्यात आली आहे. महाराष्ट्राचे मंत्री आणि राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक आजही त्यांच्यावर निशाणा साधत आहेत. या प्रकरणातून काढून टाकण्याबाबत समीर वानखेडे (Sameer Wankhede) यांनी स्वतःला या प्रकरणातून काढून टाकण्याची मागणी केल्याचे म्हटले आहे. त्यावर नवाब मलिक (Nawab Malik) यांनी आपण दिशाभूल करत असल्याचे म्हटले आहे.

समीर वानखेडे यांनी या प्रकरणाच्या तपासातून आपल्याला बाहेर पडायचे आहे अशी मागणी आपणच केली होती, असे म्हटले आहे. यासाठी त्यांनी न्यायालयात याचिकाही दाखल केली होती. हे प्रकरण दिल्ली एनसीबीकडे सोपवण्यात यावे, असे त्या याचिकेत म्हटले होते. तर यावेळी त्यांनी आपण मुंबई परिमंडलाचे संचालक आहोत आणि यापुढेही राहणार असल्याचेही स्पष्ट केलं आहे.
आर्यन खान प्रकरणातून समीर वानखेडेची सुट्टी होताच नवाब मलिक म्हणतात…

समीर वानखेडेंच्या याच वक्तव्यावरून राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक यांनी त्यांच्यावर निशाणा साधला आहे. नवाब मलिक यांनी ट्विट करून म्हटले आहे की, ‘वानखेडे देशाची दिशाभूल करत आहेत. समीर वानखेडे यांनी दाखल केलेल्या याचिकेत त्यांच्यावरील खंडणी व भ्रष्टाचाराच्या आरोपांची सीबीआय किंवा एनआयएमार्फत चौकशी करावी, असे म्हटले होते, असेही ते म्हणाले.

न्यायालयाने त्यांची याचिका फेटाळल्याचे नवाब मलिक यांनी म्हटले आहे. हे सत्य देशाला कळायला हवे. नवाब मलिक म्हणाले की, ‘मी आर्यन खानचे अपहरण करून खंडणी मागितल्याप्रकरणी समीर वानखेडेवर एसआयटी तपासाची मागणी केली होती. आता केंद्र आणि राज्य सरकारने दोन एसआयटी गठित केल्या आहेत.
भाऊबीजेच्या दिवशीच रेल्वे स्थानकात तरुणाची हत्या, खून होताना प्रेयसीही होती समोर…Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: