आणखी एक दणका ; पेट्रोल आणि डिझेलमध्ये केली वाढ, जाणून घ्या आजचा दर


हायलाइट्स:

  • आज गुरुवारी पेट्रोलियम कंपन्यांनी पेट्रोल आणि डिझेलचे दर वाढवले.
  • आज देशभरात पेट्रोल ३५ पैसे आणि डिझेल ३५ पैशांनी महागले.
  • मंगळवारी आणि बुधवारी इंधन दर स्थिर ठेवले होते.

मुंबई : दोन दिवस इंधन दर स्थिर ठेवल्यानंतर आज गुरुवारी पेट्रोलियम कंपन्यांनी पेट्रोल आणि डिझेलचे दर वाढवले. आज देशभरात पेट्रोल ३५ पैसे आणि डिझेल ३५ पैशांनी महागले. या आधी सोमवारी कंपन्यांनी पेट्रोल-डिझेल दरात वाढ केली होती तर मंगळवारी आणि बुधवारी इंधन दर स्थिर ठेवले होते.

तुमच्याकडे आहे का ‘हा’ क्रिप्टो कॉईन; अवघ्या दोन महिन्यात एक हजारचे झाले ३४ लाख!
या दरवाढीने आज मुंबईत एक लीटर पेट्रोलचा भाव ११०.७५ रुपये झाला आहे. दिल्लीत पेट्रोल १०४.७९ रुपये आहे. चेन्नईत पेट्रोलचा भाव १०२.१० रुपये इतका आहे. कोलकात्यात एक लीटर पेट्रोल १०५.४३ रुपये आहे. भोपाळमध्ये साध्या पेट्रोलचा भाव ११३.३७ रुपये असून बंगळुरात पेट्रोल १०८.४४ रुपये झाले आहे.

सोनं तेजी कायम ; सलग दुसऱ्या सत्रात महागले सोने, जाणून घ्या आजचा दर
आज मुंबईत एक लीटर डिझेलचा भाव १०१.४० रुपये झाला आहे. दिल्लीत डिझेल ९३.५२ रुपये इतका वाढला आहे. चेन्नईत ९७.९३ रुपये आणि कोलकात्यात डिझेलचा भाव ९६.६३ रुपये प्रती लीटर इतका आहे. भोपाळमध्ये डिझेलचा भाव १०२.६६ रुपये असून बंगळुरात डिझेल ९९.२६ रुपये आहे.

टाटा मोटर्सचा शेअर सुस्साट! गाठला वर्षभराचा उच्चांक, हे आहे त्यामागचे खरे कारण
कंपन्यांनी दरवाढीचा सपाटा लावल्याने ऑक्टोबरमध्ये पेट्रोल ३.१५ रुपयांनी महागले आहे तर डिझेल ३.६५ रुपयांनी महागले आहे. अमेरिकन बाजारात ब्रेंट क्रूडचा भाव मंगळवारी ०.४७ डॉलरने घसरला आणि ८३.१८ डॉलर प्रती बॅरल झाला. डब्ल्यूटीआय क्रूडचा भाव ०.०८ डॉलरने घसरून ८०.४४ डॉलर प्रती बॅरल झाला.Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: