“Mr 56″ चीनला घाबरतात”, PM मोदींवर राहुल गांधींचा निशाणा


नवी दिल्लीः काँग्रेस नेते राहुल गांधी चीनच्या मुद्द्यावरून पंतप्रधान मोदींवर निशाणा साधला आहे. राहुल गांधी यांनी एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यात भारत-चीन सीमा वादाशी संबंधित काही बातम्यांची झलक दिसत आहे. या बातम्यांद्वारे राहुल गांधींनी पंतप्रधान मोदींवर हल्लाबोल केला आहे.

“Mr 56” चीनला घाबरतात.” असं ट्वीट करत राहुल गांधींनी चीन मुद्द्यावरून केंद्रातील मोदी सरकारवर हल्लाबोल केला आहे.

obc issues : महाराष्ट्रात ओबीसींवरून रणकंदन; आता मायावतींनीही भाजपला घेरलं; म्हणाल्या…

चीन लडाखजवळ शस्त्रे तैनात करत असल्याचा आणि रात्री उंच ठिकाणी सराव करत असल्याचा दावा एका बातमीतून करण्यात आला होता. राहुल गांधींनी ही बातमी अलिकडेच शेअर केली होती. यावर राहुल गांधींनी एक ट्विट केलं होतं. ‘सीमेवर आपण एका नव्या युद्धाचा सामना करत आहोत. त्याकडे दुर्लक्ष करून चालणार नाही.’, राहुल म्हणाले होते.Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: