manohar lal khattar : हरयाणातही नेतृत्व बदल? मुख्यमंत्र्यांनी PM मोदींची भेट घेतली; CM खट्टर म्हणाले…


नवी दिल्लीः पुढच्या वर्षी होणाऱ्या विधानसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर भाजपने तयारी सुरू केली आहे. भाजप नेतृत्वाने गुजरात, कर्नाटक आणि उत्तराखंडचे मुख्यमंत्री बदलल्यानंतर आता भाजप शासित इतर राज्यांच्या मुख्यमंत्र्यांची धडधड वाढली आहे. अशातच आता हरयाणाचे मुख्यमंत्री मनोहरलाल खट्टर यांनी आज पंतप्रधान मोदींची भेट घेतली.

गुजरातचे नवे मुख्यमंत्री भूपेंद्र पटेल यांच्या मंत्रिमंडळातील नव्या मंत्र्यांचा आज शपथविधी झाला. यात राज्याचे माजी मुख्यमंत्री विजय रुपानी यांच्या मंत्रिमंडळातील एकाही मंत्र्याला स्थान देण्यात आलेलं नाही. भूपेंद्र पटेल यांच्या मंत्रिमंडळातील सर्व २४ मंत्री हे नवीन आहेत. यामुळे नाराजांना पक्ष नेतृत्वाने धक्का दिला आहे. अशातच आज हरयाणाचे मुख्यमंत्री मनोहरलाल खट्टर यांनी आज संध्याकाळी पंतप्रधान मोदींची भेट घेतली. पंतप्रधान मोदींच्या ७ लोक कल्याण मार्ग या निवासस्थानी खट्टर आणि पीएम मोदींची चर्चा झाली.

पंतप्रधान मोदी आणि हरयाणाचे मुख्यमंत्री मनोहरलाल खट्टर यांच्यात जवळपास आर्धातास चर्चा झाली. पंतप्रधान मोदींची भेट घेतल्यानंतर मनोहरलाल खट्टर यांनी माहिती दिली. राज्य सरकारकडून राबवण्यात येणाऱ्या नव्या योजना आणि कार्यक्रमांची माहिती दिली असं खट्टर यांनी सांगितलं.

केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहांचा कार्यक्रम ठरला! उद्या महाराष्ट्रात येणार

gujarat 24 ministers sworn in : भाजपचा धक्का; गुजरातच्या भूपेंद्र पटेल सरकारमध्ये सर्व २४ मंत्री

केंद्राच्या तीन कृषी कायद्यांविरोधात हरयाणात शेतकऱ्यांचे आंदोलन आणि कर्नालमध्ये घडलेल्या घटनेबाबत आपण पंतप्रधान मोदींना माहिती दिली. तसंच आपण Haryana Orbital Rail Corridor योजनेच्या भूमीपूजन कार्यक्रमासाठी त्यांना निमंत्रण दिलं, असं मुख्यमंत्री मनोहरलाल खट्टर म्हणाले.
nitin gadkari : नितीन गडकरी म्हणाले, ‘…मी सासऱ्यांच्या घरावर बुलडोझर चालवला होता’Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: