WTC FINAL : विराट कोहलीचा किस करतानाच व्हिडीओ होतोय जबरदस्त व्हायरल, पाहा नेमकं काय घडलं…


साऊदम्पटन : क्रिकेट विश्वात सध्याच्या घडीला भारताचा कर्णधार विराट कोहलीचा एक व्हिडीओ चांगलाच व्हायरल झालेला आहे. या व्हिडीओमध्ये कोहली हा किस करताना दिसत आहे. आज फायनलमध्ये अजूनपर्यंत एकही चेंडूचा खेळ होऊ शकला नसला तरी विराटचा हा किसिंगचा व्हिडीओ चांगलाच व्हायरल झाल्याचे पाहायला मिळत आहे.

पावसामुळे अजूनपर्यंत फायनलच्या चौथ्या दिवसाचा खेळ सुरु झालेला नाही. पण तरीही कोहली हा एका व्हिडीओमुळे चर्चेत आल्याचे पाहायला मिळत आहे. कोहलीने यावेळी केलेल्या किसिंगचा व्हिडीओ चाहत्यांना दिवसभर पाहिला आहे. या व्हिडीओवर त्यांनी आपल्या प्रतिक्रीयाही दिल्या आहेत.
फायनल सामन्याच्या तिसऱ्या दिवशीचा हा व्हिडीओ आहे. या व्हिडीओमध्ये कोहली आपल्या टी-शर्टवरील बीसीसीआयच्या लोगोला किस करताना दिसत आहे. मैदानातील चाहत्यांनीही या गोष्टीचा चांगला प्रतिसाद दिला होता. सामन्याच्या चौथ्या दिवशी कोहलीचा हा व्हिडीओ क्रिकेट विश्वात चांगलाच व्हायरल झाला आहे. पण आता चाहत्यांना मात्र चौथ्या दिवसाचा खेळ कधी सुरु होणार, याची उत्सुकता आहे.

विराटने काल मैदानात डान्सही केल्याचे पाहायला मिळाले होते….
भारताला जेव्हा विकेट मिळत नव्हती तेव्हा कोहली स्लीपमध्ये नाचत असल्याचे पाहायला मिळाले. त्यामुळे काही जणं कोहलीवर चांगलेच नाराज झाल्याचे पाहायला मिळत आहे. जेव्हा संघाला विकेट मिळत नसते तेव्हा कर्णधार गोलंदाजीमध्ये बदल करताना दिसतो किंवा गोलंदाजांना मार्गदर्शन करताना दिसतो. पण कोहली यावेळी यामधील कोणतीही गोष्ट करताना दिसला नाही. उलट कोहली यावेळी मैदानात नाचत असल्याचे पाहायला मिळाले.
त्यावेळी कोहलीवर बरेच चाहते निराश झाले आहेत. विकेट मिळाल्यावर सेलिब्रेशन करणे ही वेगळी गोष्ट असते. पण विकेट मिळत नसताना कोहलीने केलेली ही गोष्ट बऱ्याच जणांना आवडलेली नाही. भारतीय संघात सध्याच्या घडीला दोन्ही स्विंगसह वेगवान गोलंदाजी करणारा खेळाडू मोहम्मद शमी आहे. पण कोहलीने यावेळी गोलंदाजीची सुरुवात इशातं शर्मा आण जसप्रीत बुमरा यांच्याकडून केली. यावेळी इशांतने गोलंदाजी करताना ऑफ स्टम्पच्या भरपूर बाहेर चेंडू टाकले, त्यामुळे त्याला विकेट मिळवण्यात अपयश आले. पण त्यावेळी जर शमीच्या हाती चेंडू दिला असता तर भारतीय संघाला लवकर विकेट मिळवण्याची दाट शक्यता होती.Source link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: