pulwama grenade attack : पुलवामामध्ये दहशतवाद्यांचा ग्रेनेड हल्ला, ४ नागरिक जखमी


श्रीनगरः पुलवामा जिल्ह्यात पुन्हा दहशतवादी हल्ला झाला आहे. दहशतवाद्यांनी हँड ग्रेनेड फेकून हा हल्ला केला आहे. या हल्ल्यात ४ नागरिक जखमी झाले आहेत. जम्मू-काश्मीरमधील सुरक्षा दलांनी ही माहिती दिली आहे. पुलवामातील एका चौकात दहशतवाद्यांनी सुरक्षा दलांच्या वाहनाच्या दिशेने हँड ग्रेनेड फेकला. पण हा ग्रेनेड रस्त्याच्या बाजूला जाऊन फुटला. आज दुपारी ही घटना घडली.

दहशतवाद्यांच्या ग्रेनेड हल्ल्यात जखमी झालेल्या नागरिकांना तातडीने हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यात आलं आहे. तसंच सुरक्षा दलांनी संपूर्ण परिसरात नाकाबंदी केली आहे, अशी माहिती अधिकाऱ्यांनी दिली. काश्मीर खोऱ्यात गेल्या काही दिवसांपासून ग्रेनेड हल्ले वाढत आहेत.

Modi In Aligarh: अलीगढच्या जाहीर भाषणात पंतप्रधान मोदींना वडिलांच्या मुस्लीम मित्राची आठवण

दहशतवाद्यांनी पुलवामाच्या चानपोरा भागात गेल्या आठवड्यात ग्रेनेड हल्ला केला होता. त्यात तीन जण जखमी झाले आहेत. जखमींमध्ये दोन महिलांचा समावेश होता. तसंच दहशतवाद्यांनी पेरून ठेवलेले ६ ग्रेनेड सुरक्षा दलांनी सोमवारी निकामी केले. परिमपिरा-पंथचौक या राष्ट्रीय महामार्ग ४४ वर हे ग्रेनेड पेरून ठेवण्यात आले होते.

अजब! ‘हाय सिक्युरिटी झोन’मध्ये बाप-बेट्यानं गाडीत हेल्मेट घालून आठवडा काढलाSource link

Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram
%d bloggers like this: